@Tuko

Miguna Miguna wa NRM aweka wazi kuhusu kurejea kwake nchini

2 months ago, 21 Sep 21:59

By: Francis Silva

- Kiongozi wa kujitwika wa National Resistance Movement (NRM) aliahirisha ujio wake kwa mara ya pili

- Miguna alitangaza kuwa, atarejea nchini Desemba 2018 baada ya korti kutoa uamuzi wa kesi dhidi yake

- Awali alikuwa amesema angerejea baada ya Septemba 4, 2018 lakini ameiahirisha safari yake hiyo

- Miguna alifurushwa kwa mara ya pili Mei 2018 baada ya kudaiwa kumwapisha Raila Odinga kuwa rais wa watu Uhuru Park

Wakili wa Upinzani Miguna Miguna aliyefurushwa kwenda Canada mnmao Machi, 2018, kwa mara nyingine ameahirisha kurejea kwake baada ya kusema angewasili nchini Septemba 2018.

Lakini wakili huyo matata sana amesema atarejea nchini baada ya Desemba 7, 2018, na kusema kwamba anafuata maagizo ya wakili wake kuzuia kufurushwa tena.

Habari Nyingine:

Tuma neno ‘NEWS’ kwa 40227 ili kupata habari muhimu pindi zinapochipuka

Kupitia Twitter, kiongpozi huyo wa NRM pia alidokeza kuwa, tarehe kamili ya kuwasili kwake itatolewa baada ya uamuzi wa mwisho wa kesi yake kortini.

“Kwa wanaouliza ‘ni lini narejea?’ Natarajia kuwaambia baada ya Jaji Chacha Mwita kutoa uamuzi wa mwisho Desemba 7, 2018,” Miguna aliandika.

Habari Nyingine:

Kulingana na Miguna, anafuata maelekezo ya wakili wake ili asijikute tena matatani atakapowasili JKIA.

Wakili huyo mwenye utata, alifurushwa kwa mara ya pili Mei 2018 baada ya vuta n’kuvute katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Jomo Kenyatta (JKIA) nah ii ni baada ya kudaiwa kumwapisha Raila Odinga kuwa rais wa watu Uhuru Park mnamo Januari 30, 2018.

Habari Nyingine:

Habari Nyingine :

Alikuwa amesema angewasili nchini mwezi Mei, lakini akaikatiza safari hiyo baada ya Gavana wa Nairobi, Mike Sonko kumteuwa kuwa naibu wake.

Serikali awali ilikuwa imeshikilia kuwa, Miguna si Mkenya kwa sababu hana stakabadhi hizo lakini huenda urafiki wa karibuni wa Rais Uhuru Kenytta na kiongozi wa Upinzani Raila Odinga, ukafanikisha kurejeake bila ya shida.

Read

Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri: mwangi.muraguri@tuko.co.ke


Read More


Category: topnews news

Suggested

7 hours ago, 22:59
@Tuko - By: Philip Mboya
Jamaa apigwa na radi, afariki akisherehekea baada ya kufunga bao Funyula

Waliporejea uwanjani baada ya mvua hiyo, klabu ya Red Sharks ilipata bao lakini walipokimbia kwenye sehemu ya kona ya uwanja huo kusherehekea, radi ilimpiga Mbone, mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Kenyatt ...

Category: topnews news
8 hours ago, 21:54
@Tuko - By: Fred Kennedy
Luthers Mokua: The man using football to weave dreams, change lives in Nyamira

For the past two weeks, young footballers in Nyamira have not had usual afternoons, thanks to Luthers Mokua Super Cup, a community charity which seeks to increase youth engagement by using football as ...

Category: sports news topnews
8 hours ago, 22:18
@Tuko - By: Lauryn Kusimba
Otile adhibitisha amejinyakulia kipenzi kipya, aonekana kwenye klabu na kipusa

Mwanamuziki maarufu Otile Brown amewadhibitishia wafuasi wake kwamba hakutikisika wala kukataa tamaa baada ya kuachana na mpenzi wake Vera Sidika miezi kadhaa zilizopita.Tuma neno ‘NEWS’ kwa 40227 ili ...

Category: topnews news
8 hours ago, 21:37
@Tuko - By: Philip Mboya
Watu wasiojulikana wamuua kasisi wa katoliki Kiambu, waiba sadaka

Maafisi wa polisi katika kaunti ya Kiambu wameanzisha msako mkali dhidi ya washukiwa waliomuua kasisi wa kanisa katoliki Kiambu kwa kumpiga risasi. Uvamizi huo ulifanyika Jumatatu Disemba 10 katika en ...

Category: topnews news
9 hours ago, 21:22
@Tuko - By: Lauryn Kusimba
Wazee wa Kaya kutumia uchawi kumsaka Mtaliano aliyetekwa nyara Kilifi

Wazee wa Kaya kutoka mkoani Pwani wametangaza kufanya tamaduni maarufu ya ' Kupiga Ramli' ili kufuatilia aliko mwanadada wa kiitaliano, Silvia Romano aliyetekwa nyara na watu wasiojulikana majuma mata ...

Category: topnews news
9 hours ago, 20:56
@Tuko - By: Philip Mboya
Picha zinazothibitisha mchekeshaji Anne Kansiime amezama kwenye mapenzi

Mchekeshaji huyo amechukua nafasi ya kipekee kuitangazia dunia kuhusu mpenziwe mpya, msanii wa reggae Skylanta. Jarida la TUKO limekuwa likimfuata tangu uhusiano wake na mumewe, Gerald Ojok kuvunjika ...

Category: topnews news

@Tuko

Miguna Miguna wa NRM aweka wazi kuhusu kurejea kwake nchini

2 months ago, 21 Sep 21:59

By: Francis Silva

- Kiongozi wa kujitwika wa National Resistance Movement (NRM) aliahirisha ujio wake kwa mara ya pili

- Miguna alitangaza kuwa, atarejea nchini Desemba 2018 baada ya korti kutoa uamuzi wa kesi dhidi yake

- Awali alikuwa amesema angerejea baada ya Septemba 4, 2018 lakini ameiahirisha safari yake hiyo

- Miguna alifurushwa kwa mara ya pili Mei 2018 baada ya kudaiwa kumwapisha Raila Odinga kuwa rais wa watu Uhuru Park

Wakili wa Upinzani Miguna Miguna aliyefurushwa kwenda Canada mnmao Machi, 2018, kwa mara nyingine ameahirisha kurejea kwake baada ya kusema angewasili nchini Septemba 2018.

Lakini wakili huyo matata sana amesema atarejea nchini baada ya Desemba 7, 2018, na kusema kwamba anafuata maagizo ya wakili wake kuzuia kufurushwa tena.

Habari Nyingine:

Tuma neno ‘NEWS’ kwa 40227 ili kupata habari muhimu pindi zinapochipuka

Kupitia Twitter, kiongpozi huyo wa NRM pia alidokeza kuwa, tarehe kamili ya kuwasili kwake itatolewa baada ya uamuzi wa mwisho wa kesi yake kortini.

“Kwa wanaouliza ‘ni lini narejea?’ Natarajia kuwaambia baada ya Jaji Chacha Mwita kutoa uamuzi wa mwisho Desemba 7, 2018,” Miguna aliandika.

Habari Nyingine:

Kulingana na Miguna, anafuata maelekezo ya wakili wake ili asijikute tena matatani atakapowasili JKIA.

Wakili huyo mwenye utata, alifurushwa kwa mara ya pili Mei 2018 baada ya vuta n’kuvute katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Jomo Kenyatta (JKIA) nah ii ni baada ya kudaiwa kumwapisha Raila Odinga kuwa rais wa watu Uhuru Park mnamo Januari 30, 2018.

Habari Nyingine:

Habari Nyingine :

Alikuwa amesema angewasili nchini mwezi Mei, lakini akaikatiza safari hiyo baada ya Gavana wa Nairobi, Mike Sonko kumteuwa kuwa naibu wake.

Serikali awali ilikuwa imeshikilia kuwa, Miguna si Mkenya kwa sababu hana stakabadhi hizo lakini huenda urafiki wa karibuni wa Rais Uhuru Kenytta na kiongozi wa Upinzani Raila Odinga, ukafanikisha kurejeake bila ya shida.

Read

Una maoni? Una habari ambayo ungependa tuichapishe? Tuma ujumbe kwa mhariri: mwangi.muraguri@tuko.co.ke


Read More

Category: topnews news

Suggested

7 hours ago, 22:59
@Tuko - By: Philip Mboya
Jamaa apigwa na radi, afariki akisherehekea baada ya kufunga bao Funyula

Waliporejea uwanjani baada ya mvua hiyo, klabu ya Red Sharks ilipata bao lakini walipokimbia kwenye sehemu ya kona ya uwanja huo kusherehekea, radi ilimpiga Mbone, mwanafunzi wa Chuo Kikuu cha Kenyatt ...

Category: topnews news
8 hours ago, 21:54
@Tuko - By: Fred Kennedy
Luthers Mokua: The man using football to weave dreams, change lives in Nyamira

For the past two weeks, young footballers in Nyamira have not had usual afternoons, thanks to Luthers Mokua Super Cup, a community charity which seeks to increase youth engagement by using football as ...

Category: sports news topnews
8 hours ago, 22:18
@Tuko - By: Lauryn Kusimba
Otile adhibitisha amejinyakulia kipenzi kipya, aonekana kwenye klabu na kipusa

Mwanamuziki maarufu Otile Brown amewadhibitishia wafuasi wake kwamba hakutikisika wala kukataa tamaa baada ya kuachana na mpenzi wake Vera Sidika miezi kadhaa zilizopita.Tuma neno ‘NEWS’ kwa 40227 ili ...

Category: topnews news
8 hours ago, 21:37
@Tuko - By: Philip Mboya
Watu wasiojulikana wamuua kasisi wa katoliki Kiambu, waiba sadaka

Maafisi wa polisi katika kaunti ya Kiambu wameanzisha msako mkali dhidi ya washukiwa waliomuua kasisi wa kanisa katoliki Kiambu kwa kumpiga risasi. Uvamizi huo ulifanyika Jumatatu Disemba 10 katika en ...

Category: topnews news
9 hours ago, 21:22
@Tuko - By: Lauryn Kusimba
Wazee wa Kaya kutumia uchawi kumsaka Mtaliano aliyetekwa nyara Kilifi

Wazee wa Kaya kutoka mkoani Pwani wametangaza kufanya tamaduni maarufu ya ' Kupiga Ramli' ili kufuatilia aliko mwanadada wa kiitaliano, Silvia Romano aliyetekwa nyara na watu wasiojulikana majuma mata ...

Category: topnews news
9 hours ago, 20:56
@Tuko - By: Philip Mboya
Picha zinazothibitisha mchekeshaji Anne Kansiime amezama kwenye mapenzi

Mchekeshaji huyo amechukua nafasi ya kipekee kuitangazia dunia kuhusu mpenziwe mpya, msanii wa reggae Skylanta. Jarida la TUKO limekuwa likimfuata tangu uhusiano wake na mumewe, Gerald Ojok kuvunjika ...

Category: topnews news
Our App